Bơm hút chân không vòng nước Atlas Copco LRP 700 VSD+
Liên hệ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu Atlas Copco
Xuất xứ Thụy Điển
Bảo hành 12 Tháng
Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng. (Xem ngay)
Thông số kỹ thuật
| Lưu lượng danh định khô | 740m³/h |
| Lưu lượng bão hòa | 910m³/h |
| Áp suất chân không cuối | 25mbar / 0.7inHg |
| Công suất động cơ | 18.5kW / 24.8hp |
| Kích thước (RxDxC) | 1950 × 810 × 1020mm / 76.8 × 31.9 × 40.2in |
| Kết nối hút/xả | EN1092-1/01/B1/DN100/PN10 |
| Kết nối châm/xả chất lỏng | G 1/2 BSP(F) |
| Kết nối tràn | G 1 BSP(F) |
| Kết nối bộ làm mát | ISO 228/1-G1 |
| Trọng lượng | 820kg / 1808lbs |
Thông tin sản phẩm
Bơm hút chân không vòng nước Atlas Copco LRP 700 VSD+ đạt lưu lượng danh định khô 740 m³/h và lưu lượng bão hòa 910 m³/h, duy trì áp suất chân không cuối 25 mbar. Thiết bị vận hành với động cơ 18.5kW, đảm bảo khả năng xử lý khí và hơi bão hòa trong các ứng dụng công nghiệp. Hệ thống kết nối đa dạng gồm cửa hút/xả DN100, đường châm/xả chất lỏng G 1/2 và kết nối làm mát G1 hỗ trợ lắp đặt linh hoạt. Với trọng lượng 820kg và kích thước 1950 × 810 × 1020mm, máy đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật khắt khe cho vận hành bền bỉ.

Bình luận của bạn đã được gửi đi, bình luận sẽ được hiển thị sau khi kiểm duyệt.