Bơm hút chân không khô Atlas Copco DZM 1200 VSD+A
Liên hệ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu Atlas Copco
Xuất xứ Thụy Điển
Bảo hành 12 Tháng
Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng. (Xem ngay)
Thông số kỹ thuật
| Số lượng bơm tích hợp | 3 × DZS 400 A |
| Lưu lượng danh định | 24 ~ 1170m³/h / 14 ~ 688cfm |
| Mức chân không tối đa | 150mbar(a) / 25.5"Hg Vac / 112.5Torr |
| Kích thước (WxHxL) | 1575 × 1982 × 1460mm / 62 × 78 × 57.5in |
| Nhiệt độ môi trường cho phép | 0 ~ 40°C / 32 ~ 105°F |
| Kích thước cổng hút/xả | DN100 |
| Điện áp sử dụng | 380 ~ 460Vac ±10% |
| Công suất danh định | 33kW / 44Hp |
Thông tin sản phẩm
Hệ thống bơm hút chân không khô Atlas Copco DZM 1200 VSD+A tích hợp ba bơm DZS 400 A trên cùng một khung bệ, cung cấp dải lưu lượng linh hoạt từ 24 đến 1170 m³/h. Thiết kế mô-đun này cho phép điều khiển thông minh công suất 33kW, tối ưu hóa năng lượng tiêu thụ dựa trên nhu cầu chân không thực tế. Thiết bị vận hành hiệu quả ở áp suất tối đa 150 mbar(a) trong dải nhiệt độ môi trường 0-40°C. Cổng kết nối DN100 tiêu chuẩn cùng cấu trúc vật lý 1575x1982x1460mm hỗ trợ tích hợp dễ dàng vào các hệ thống công nghiệp quy mô lớn.

Bình luận của bạn đã được gửi đi, bình luận sẽ được hiển thị sau khi kiểm duyệt.