Bơm hút chân không trục vít khô Atlas Copco DWS 500
Liên hệ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu Atlas Copco
Xuất xứ Thụy Điển
Bảo hành 12 Tháng
Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng. (Xem ngay)
Thông số kỹ thuật
| Lưu lượng hút cực đại | >460m³/h / 271CFM |
| Áp suất chân không tối đa | <0.01mbar / <0.008Torr |
| Công suất tối đa | 4.6kW / 6.5Hp |
| Công suất tối đa | 11kW / 15Hp |
| Cổng hút | ISO63 |
| Cổng xả | ISO63 |
| Kết nối nước làm mát | G1/2'' ren trong |
| Lưu lượng nước làm mát | <8L/min / <2.1gal/min |
| Áp suất cấp nước tối đa | 7bar / 100psig |
| Chênh áp tối thiểu qua bơm | 0.2bar / 2.9psig |
| Nhiệt độ nước làm việc | 5 ~ 35°C / 41 ~ 95°F |
| Thể tích mạch làm mát sơ cấp | NA |
| Kết nối khí purge | G1/4'' ren trong |
| Áp suất khí purge | 2.5 ~ 6.9bar / 36 ~ 100psig |
| Lưu lượng SSP | <12L/min |
| Lưu lượng gas ballast | 0 ~ 50L/min |
Thông tin sản phẩm
Bơm hút chân không trục vít khô Atlas Copco DWS 500 đạt lưu lượng hút vượt ngưỡng 460 m³/h, đảm bảo mức áp suất chân không sâu dưới 0.01 mbar. Thiết bị vận hành với công suất động cơ tối đa 11kW, kết hợp hệ thống làm mát bằng nước với lưu lượng dưới 8 L/min trong dải nhiệt độ 5-35°C. Cấu trúc trang bị cổng kết nối ISO63 cho cả đường hút và xả, tích hợp sẵn các cổng khí purge cùng gas ballast để kiểm soát tạp chất hiệu quả. Thiết kế trục vít khô loại bỏ dầu bôi trơn, đáp ứng các tiêu chuẩn kỹ thuật khắt khe cho quy trình công nghiệp sạch.

Bình luận của bạn đã được gửi đi, bình luận sẽ được hiển thị sau khi kiểm duyệt.