Bơm hút chân không không dầu Atlas Copco DZS 1200 VSD+
Liên hệ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu Atlas Copco
Xuất xứ Thụy Điển
Bảo hành 12 Tháng
Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng. (Xem ngay)
Thông số kỹ thuật
| Lưu lượng hút cực đại 50Hz | 1140m³/h / 670cfm |
| Áp suất chân không liên tục | 200mbar / 150Torr |
| Công suất động cơ | 22kW / 30Hp |
| Tốc độ quay | 3450rpm |
| Cổng hút/xả | DN100 PN6 / DN100 PN10 |
| Kích thước (WxHxL) | 680 × 1284 × 1460mm |
| Điện áp sử dụng | 380V / 460V |
| Độ ồn | lên đến 85dB(A) |
| Nhiệt độ hoạt động | 5 ~ 40°C / 41 ~ 104°F |
| Dung tích dầu hộp số | 2.8L / 0.7gal |
Thông tin sản phẩm
Bơm hút chân không Atlas Copco DZS 1200 VSD+ vận hành theo nguyên lý trục vít khô, loại bỏ hoàn toàn rủi ro nhiễm dầu vào quá trình sản xuất. Công nghệ biến tần VSD+ tích hợp giúp tối ưu hóa công suất tiêu thụ dựa trên nhu cầu thực tế, giảm thiểu chi phí vận hành. Thiết kế đơn giản hóa với ít chi tiết chuyển động giúp tăng độ tin cậy, kéo dài chu kỳ bảo trì và tối ưu hóa diện tích lắp đặt. Hệ thống duy trì áp suất chân không liên tục, đảm bảo hiệu suất ổn định cho các ứng dụng công nghiệp nặng.

Bình luận của bạn đã được gửi đi, bình luận sẽ được hiển thị sau khi kiểm duyệt.