Bơm hút chân không trục vít khô Atlas Copco DWS 200
Liên hệ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu Atlas Copco
Xuất xứ Thụy Điển
Bảo hành 12 Tháng
Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng. (Xem ngay)
Thông số kỹ thuật
| Lưu lượng hút cực đại | 210m³/h / 124CFM |
| Áp suất chân không tối đa | <0.05mbar / <0.04Torr |
| Công suất tối đa | 4.1kW / 5.5Hp |
| Công suất tối đa | 6.4kW / 8.6Hp |
| Cổng hút | ISO63 |
| Cổng xả | NW40 |
| Kết nối nước làm mát | G1/2'' ren trong |
| Lưu lượng nước làm mát | <8L/min / <2.1gal/min |
| Áp suất cấp nước tối đa | 7bar / 100psig |
| Chênh áp tối thiểu qua bơm | 0.2bar / 2.9psig |
| Nhiệt độ nước làm việc | 5 ~ 35°C / 41 ~ 95°F |
| Thể tích mạch làm mát sơ cấp | 6L / 1.6gal |
| Kết nối khí purge | G1/4'' ren trong |
| Áp suất khí purge | 2.5 ~ 6.9bar / 36 ~ 100psig |
| Lưu lượng SSP | <12L/min |
| Lưu lượng gas ballast | 0 ~ 50L/min |
Thông tin sản phẩm
Bơm hút chân không trục vít khô Atlas Copco DWS 200 đạt lưu lượng hút cực đại 210 m³/h với mức áp suất chân không dưới 0.05 mbar. Thiết bị vận hành qua công suất động cơ tối đa 6.4kW, tích hợp hệ thống làm mát bằng nước với lưu lượng dưới 8 L/min, đảm bảo duy trì nhiệt độ ổn định trong dải 5-35°C. Cấu trúc trang bị cổng hút ISO63 và xả NW40, cùng các cổng kết nối khí purge và gas ballast phục vụ kiểm soát tạp chất. Thiết kế trục vít khô loại bỏ dầu bôi trơn, đáp ứng tiêu chuẩn khắt khe cho các quy trình công nghiệp sạch.

Bình luận của bạn đã được gửi đi, bình luận sẽ được hiển thị sau khi kiểm duyệt.