Bơm hút chân không trục vít khô Atlas Copco DWS 750 VSD+
Liên hệ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu Atlas Copco
Xuất xứ Thụy Điển
Bảo hành 12 Tháng
Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng. (Xem ngay)
Thông số kỹ thuật
| Lưu lượng hút cực đại | 740m³/h / 435CFM |
| Áp suất chân không tối đa | <0.01mbar / <0.008Torr |
| Công suất tối đa | 10.5kW / 14Hp |
| Công suất tối đa | 22kW / 30Hp |
| Cổng hút | ISO100 |
| Cổng xả | NW50 |
| Kết nối nước làm mát | G3/8'' ren trong / G1/2'' ren trong |
| Lưu lượng nước làm mát | 12L/min / 3.2gal/min |
| Áp suất cấp nước tối đa | 7bar / 100psig |
| Chênh áp tối thiểu qua bơm | 1bar / 14.5psig |
| Nhiệt độ làm việc | 5 ~ 40°C / 41 ~ 104°F |
| Kết nối khí purge | G1/2'' ren trong |
| Áp suất khí purge | 3 ~ 6.9bar / 43.5 ~ 100psig |
| Lưu lượng SSP | 12L/min |
| Lưu lượng gas ballast | 0 ~ 130L/min |
| Độ ồn | <70dB(A) |
Thông tin sản phẩm
Bơm hút chân không trục vít khô Atlas Copco DWS 750 VSD+ cung cấp lưu lượng hút tối đa 740 m³/h, đảm bảo áp suất chân không dưới 0.01 mbar. Thiết bị vận hành với công suất linh hoạt đạt 22kW, sử dụng hệ thống làm mát bằng nước với lưu lượng 12 L/min trong dải nhiệt độ 5-40°C. Cấu trúc trang bị cổng hút ISO100, xả NW50 cùng các tùy chọn gas ballast và khí purge hỗ trợ kiểm soát tạp chất hiệu quả. Độ ồn vận hành dưới 70 dB(A) duy trì môi trường làm việc tiêu chuẩn trong các quy trình công nghiệp yêu cầu độ chân không sạch.

Bình luận của bạn đã được gửi đi, bình luận sẽ được hiển thị sau khi kiểm duyệt.