Máy bơm hút chân không khô Atlas Copco DZS 600 VSD+
Liên hệ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu Atlas Copco
Xuất xứ Thụy Điển
Bảo hành 12 Tháng
Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng. (Xem ngay)
Thông số kỹ thuật
| Lưu lượng hút cực đại 50Hz | 600m³/h / 353cfm |
| Áp suất chân không liên tục | 200mbar / 150Torr |
| Công suất động cơ | 11kW / 14.7Hp |
| Tốc độ quay | 3450rpm |
| Cổng hút/xả | BSP(G) 3" / 2.5" |
| Kích thước (WxHxL) | 586 × 969 × 1362mm |
| Điện áp sử dụng | 380V / 460V |
| Độ ồn | lên đến 78dB(A) |
| Nhiệt độ hoạt động | 5 ~ 40°C / 41 ~ 104°F |
| Dung tích dầu hộp số | 1.5L / 0.4gal |
Thông tin sản phẩm
Thông số kỹ thuật máy bơm hút chân không khô Atlas Copco DZS 600 VSD+
- Lưu lượng hút cực đại 50Hz: 600m³/h / 353cfm
- Áp suất chân không liên tục: 200mbar / 150Torr
- Công suất động cơ: 11kW / 14.7Hp
- Tốc độ quay: 3450rpm
- Cổng hút/xả: BSP(G) 3" / 2.5"
- Kích thước (WxHxL): 586 × 969 × 1362mm
- Điện áp sử dụng: 380V / 460V
- Độ ồn: lên đến 78dB(A)
- Nhiệt độ hoạt động: 5 ~ 40°C / 41 ~ 104°F
- Dung tích dầu hộp số: 1.5L / 0.4gal

Bình luận của bạn đã được gửi đi, bình luận sẽ được hiển thị sau khi kiểm duyệt.