Bơm hút chân không trục vít khô Atlas Copco DWS 450 VSD+
Liên hệ
(Giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
Thương hiệu Atlas Copco
Xuất xứ Thụy Điển
Bảo hành 12 Tháng
Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng. (Xem ngay)
Thông số kỹ thuật
| Lưu lượng hút cực đại | 450m³/h / 265CFM |
| Áp suất chân không tối đa | <0.01mbar / <0.008Torr |
| Công suất tối đa | 6kW / 8Hp |
| Công suất tối đa | 12kW / 16Hp |
| Cổng hút | ISO100 |
| Cổng xả | NW50 |
| Kết nối nước làm mát | G3/8'' ren trong / G1/2'' ren trong |
| Lưu lượng nước làm mát | 10L/min / 2.6gal/min |
| Áp suất cấp nước tối đa | 6.9bar / 100psig |
| Chênh áp tối thiểu qua bơm | 1bar / 14.5psig |
| Nhiệt độ làm việc | 5 ~ 40°C / 41 ~ 104°F |
| Kết nối khí purge | G1/2'' ren trong |
| Áp suất khí purge | 2.5 ~ 6.9bar / 43.5 ~ 100psig |
| Lưu lượng SSP | 12L/min |
| Lưu lượng gas ballast | 0 ~ 128L/min |
| Độ ồn | <64dB(A) / <75dB(A) |
Thông tin sản phẩm
Bơm hút chân không trục vít khô Atlas Copco DWS 450 VSD+ đạt lưu lượng hút cực đại 450 m³/h cùng mức áp suất chân không sâu dưới 0.01 mbar. Thiết bị vận hành với công suất động cơ linh hoạt lên tới 12kW, tích hợp hệ thống làm mát bằng nước với lưu lượng 10 L/min để duy trì nhiệt độ ổn định trong môi trường từ 5 đến 40°C. Kết nối cổng hút ISO100 và xả NW50 hỗ trợ lắp đặt tiêu chuẩn, kết hợp các cổng purge và gas ballast phục vụ kiểm soát tạp chất hiệu quả. Mức độ ồn thấp, tối đa 75 dB(A), đảm bảo khả năng vận hành êm ái trong môi trường công nghiệp.

Bình luận của bạn đã được gửi đi, bình luận sẽ được hiển thị sau khi kiểm duyệt.